Lịch thi đấu bóng đá 13/3: Lịch thi đấu Champions League, Hạng nhất Anh
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá ngày 13/3 gồm: Lịch thi đấu Champions League, Hạng nhất Anh và các giải Vô địch quốc gia trên thế giới.
Lịch thi đấu Champions League
03:00-13/031/8
Arsenal
vs
FC Porto
03:00-13/031/8
Barcelona
vs
Napoli
Lịch thi đấu Concacaf Champions League
06:00-13/031/8
Columbus Crew
vs
Houston Dynamo
08:15-13/031/8
Pachuca
vs
Philadelphia Union
10:30-13/031/8
Tigres
vs
Orlando City
Lịch thi đấu Copa Libertadores
07:30-13/03Play-off
Palestino
vs
Nacional Asuncion
Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi
00:30-13/0322
Mamelodi Sundowns FC
vs
SuperSport United
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Brazil
05:00-13/032
CRB
vs
Athletic Club
06:00-13/032
Portuguesa RJ
vs
Cuiaba
07:30-13/032
ABC
vs
Brusque
07:30-13/032
Caxias
vs
Bahia
Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland
02:45-13/0323
Partick Thistle
vs
Raith Rovers
Lịch thi đấu DFB Cup
02:30-13/03TK
1. FC Saarbrucken
vs
Gladbach
NĐ
Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập
02:30-13/0316
ZED FC
vs
Al Masry
02:30-13/0315
El Gounah
vs
El Zamalek
02:30-13/0315
National Bank
vs
Al Ahly
Lịch thi đấu Hạng 3 Argentina
07:10-13/037
Laferrere
vs
Sportivo Italiano
Lịch thi đấu Argentina Copa de la Liga
07:15-13/0310
Central Cordoba de Santiago
vs
Belgrano
Lịch thi đấu AFC Champions League
02:00-13/03TK
Al Ittihad
vs
Al Hilal
17:00-13/03TK
Yokohama F.Marinos
vs
Shandong Taishan
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Việt Nam
17:00-13/031/8
Long An
vs
Bình Dương
18:00-13/031/8
SLNA
vs
Đà Nẵng
18:00-13/031/8
Bình Định
vs
Nam Định
19:15-13/031/8
Viettel
vs
CAHN
Lịch thi đấu Giao hữu
01:30-13/03CLB
FC Muri
vs
Aarau
Lịch thi đấu AFC Cup
17:00-13/03BKLKV
Taichung Futuro
vs
Abdish-Ata
FPT Play
18:00-13/03BKLKV
Odisha FC
vs
Central Coast Mariners
FPT Play
Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ
21:00-13/0320
Kerala Blasters FC
vs
Mohun Bagan Super Giant
Lịch thi đấu VĐQG Iran
22:15-13/0320
Gol Gohar
vs
Sanat Naft Abadan
22:15-13/0320
Paykan
vs
Malavan
22:15-13/0320
Zob Ahan
vs
Esteghlal Khuzestan
22:30-13/0320
Aluminium Arak
vs
Mes Rafsanjan
22:30-13/0320
Foolad Khuzestan
vs
Sepahan
22:30-13/0320
Nassaji Mazandaran FC
vs
Shams Azar Qazvin
22:30-13/0320
Tractor FC
vs
Havadar SC
23:30-13/0320
Esteghlal
vs
Persepolis
Lịch thi đấu Hạng 2 Ấn Độ
15:30-13/0320
Delhi FC
vs
Inter Kashi
20:30-13/0320
Shillong Lajong
vs
Real Kashmir
Lịch thi đấu VĐQG Indonesia
20:30-13/0329
Persebaya Surabaya
vs
Madura United
20:30-13/0329
Persita Tangerang
vs
Arema FC